ROCKFORT ROCK RIDDIM (1999)

• Sorry but DHRWorld.com site is down. I am working on it I will be using the backup site Jatune.com in the mean time

Status
Not open for further replies.

conquering_lion submitted a new resource:

ROCKFORT ROCK RIDDIM 1999 FT. ANTHONY B - ROCKFORT ROCK RIDDIM 1999

Read more about this resource...
conquering_lion submitted a new resource:

ROCKFORT ROCK RIDDIM 1999 FT. ANTHONY B - ROCKFORT ROCK RIDDIM 1999

Read more about this resource...
LINK IS FIXED
Thanks bro for fixing the links.....Much thanks.....But the ROCKFORT ROCK RIDDIM (1999) link is still broken...ah tried several times to dowload and it still saying file expired.....would b apprreciated if u try fixing it again...or u cud send the riddim to my drop box zionali31@gmail.com....thanks again...

Last edited:
CÁCH LẤY LẠI THƯ GMAIL ĐÃ BỊ XÓA VĨNH VIỄN

ROOT141 xin chào các bạn: Đã 1 tuần trôi qua, do công việc bận quá nên mình chưa có viết bài, hôm nay mình chia sẻ cho các bạn văn phòng, các bạn làm aiti.... nói chung là những người thường hay sử dụng đến gmail để lưu trữ thư, dữ liệu, trao đổi công việc,...!

Nhưng rồi đến 1 ngày đẹp trời, mở mắt ra .. có 1 thông báo gì đó, ngứa tay click vào hoặc do bị hack , bị vô tình xóa thư, mất hết dữ liệu thư, tệp đính kèm trong Gmail ... @@~ vậy phải làm sao bây giờ , mình đã bị 1 lần nv .. rồi đi tìm cách lấy lại thư đã bị xóa vĩnh viễn trong gmal tìm mãi, tìm hoài rồi cũng thấy khổ rồi giờ chia sẻ cho các bạn :D Thôi k lan man nữa, kể nv đủ rồi mình bắt đầu nhé ..

B1: Đầu tiên các bạn đăng nhập vào Gmail, bằng cái tài khoản gmail mà các bạn đã bị mất thư ấy

B2: Các bạn truy cập vào link sau: Lấy lại thư đã xóa vĩnh viễn trong Gmail

Lick vào link bên trên sẽ ra hình như thế này
Tích vào "Có" sau đó điền vào những ô nội dung cần điền bên dưới, có thể viết bằng tiếng anh thì càng tốt nhé

B3: điền mọi thông tin xong bạn bấm gửi và chờ Google support họ trả lời .... ok

Các bạn để ý cái phần hộp thư đến lúc chưa gửi support và lúc gửi rồi nha .. nếu được hộp thư sẽ tự động được khôi phục và tăng số lượng thư .. Còn nếu k được thì google support họ sẽ báo về 1 thư .. và điều đó chứng tỏ bạn có làm gì đi chăng nữa thì mình có thể dám chắc với bạn là k bao giờ và k cách nào có thể lấy lại được thư...Đừng cố gắng vô ích phí time nữa .... Click vào link bên trên và chắp tay cầu nguyện nhé ...!

Status
Not open for further replies.